Can any please translate this for me to english it is ether visayan or Tagalog

hello! let,msta u na?c william etac to sana kilala u pa ako....

let msta u na?c william etac to,sana kilala mopa ako?dalawa na pla anak mo ngaun,at ang yaman muna...sana magkita pa tau ulit bilang magkaibigang kong tatangapin mo ako bilang kaibigan mo...ingatan u lage ang sarili mo jan kong asan u man ngaun...at salamat na minsan naging bahage ako ng buhay mo,hinding hindi kita makakalimotan babes....

Comments

Comment viewing options

Select your preferred way to display the comments and click "Save settings" to activate your changes.
translation by nikosei