frank1955's blog

Can any please translate this for me to english it is ether visayan or Tagalog

hello! let,msta u na?c william etac to sana kilala u pa ako....

let msta u na?c william etac to,sana kilala mopa ako?dalawa na pla anak mo ngaun,at ang yaman muna...sana magkita pa tau ulit bilang magkaibigang kong tatangapin mo ako bilang kaibigan mo...ingatan u lage ang sarili mo jan kong asan u man ngaun...at salamat na minsan naging bahage ako ng buhay mo,hinding hindi kita makakalimotan babes....

Syndicate content